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Kwa Bwana/Bibi, 

MINT: OMBI LA NAFASI YA KAZI 

Ninachukua fursa hii kutuma ombi la kazi ya ushonaji katika kiwanda 

chako cha Nadhifu. Baada ya kusoma tangazo la nafasi ya kazi katika 

gazeti la Baraza, tarehe sita Mei, mwaka huu, nimeamua kutuma ombi 

langu. 

 

Mimi nina umri wa miaka kumi na minane. Nilihitimu masomo yangu ya 

Gredi ya Kumi na Mbili katika shule ya Elimubora mjini Jitegemee. 

Nilikuwa nikisoma kwa bidii nikiwa na matarajio ya kufanikiwa maishani. 

Bila shaka, mimi ni mtu mwenye kujituma na kuwajibika. 

 

Tangu nilipokuwa mdogo, nilikuwa na azma ya kuwa mshonaji. 

Nilipokuwa shuleni, nilikuwa nikishiriki katika mashindano ya ushonaji 

kila mwaka. Kwa miaka mitatu mtawalia, nilifanikiwa kushiriki katika 

kiwango cha kitaifa. Niligundua kuwa nina kipawa cha ushonaji na 

nikaahidi kuendelea kukikuza nikipata fursa. Kwa hivyo, nilipoona 

tangazo la nafasi ya kazi katika kiwanda chako, nilijua kwamba nitapata 

fursa ya kutimiza ndoto yangu.  

    

Iwapo utanipa fursa hii, ninaahidi kwamba nitatia bidii katika kazi 

yangu. Nitahakikisha kwamba ninafanya kila niwezalo kufikia mataraji 

yako. Nitafurahi kufuata sheria na kanuni zote za kiwanda chako. Pia, 

ninaamini kwamba kazi nitakayofanya zitaboresha uwezo nilio nao. 

 



Kwa maelezo zaidi kuhusu wasifu wangu, tafadhali rejelea wasifukazi 

ambao niambatananisha na barua hii. 

 

Ninatarajia kwamba utazingatia ombi langu. Asante sana kwa muda 

wako. 

 

Wako mtiifu, 

 
Johari Zari 


